Router ya WiFi ya SWR-1200L2 11AC ifite imiyoboro ibiri idafite umugozi, Router ya WiFi ya 1200M
Nimero y'icyitegererezo:SWR-1200L2
Ikirango:Uburibwe bworoshye
MOQ:1
gou  Guhindura Igihe cya FWiFi
gouWiFi y'abashyitsi n'igenzura ry'ababyeyi
gouCPU ifite ibice bibiri, CPU ifite insinga ebyiri
Ibisobanuro birambuye ku gicuruzwa
Ibipimo bya tekiniki
Porogaramu y'umuyoboro
Ubuyobozi
Kuramo
01
Ibisobanuro by'igicuruzwa
2.4G + 5G
CPU ifite ibice bibiri
Antena 4* zagutse
MU-MIMO
Ipv6
Chipset MT7628DAN+MT7613BEN Amabwiriza Adafite Umugozi IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
Ububiko/Ububiko 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
Imbuga za LAN zo hagati 2×10/100Mbps Umuvuduko utagira umugozi 300Mbps (2.4GHz)
Ihuriro rya WAN 1 × 10/100Mbps 867Mbps (5GHz)
Ingufu zo hanze 12VDC/1.5A Inshuro za WiFi 2.4-2.5GHz; 5.15-5.25GHz
Ubugari x Ubwiza x Ubwiza 180×130×26mm Uburyo bwa Wireless
Router idafite umugozi; WISP; AP
Icyemezo CE, RoHS Antena 2×2.4GHz
Akabuto WPS/Gusubizaho 2×5GHz