SFT6400A 4 * GE Injiza PAL B / G NTSC 64 muri 1 IP kuri Analog Modulator
Nimero y'icyitegererezo:  SFT6400A
Ikirango:Uburibwe bworoshye
MOQ:1
gou  Shyigikira BISS Gukuraho ikibazo
gou  Gushyigikira OSD (Ikirango n'Amagambo Asobanura Ibisobanuro)
Ibisobanuro birambuye ku gicuruzwa
Ibipimo bya tekiniki
Ibiranga by'ingenzi
Porogaramu y'Ubuyobozi
Kuramo
01
Ibisobanuro by'igicuruzwa
1. INTANGIRIRO
2. IBIKORESHO
Chassis ya -2U, ifite ubucucike bwinshi kugira ngo igabanye ikiguzi cyo kohereza
-Gushyigikira OSD (ikirango n'amagambo ahinnye) yo gushyiramo kuri buri muyoboro, byoroshye gukora
-Shyira inkunga CC/Umutwe muto/Teletext
-Gushyigikira Gukuraho Biss (Iri mu itegurwa)
-Guhindura amakuru ya porogaramu, guhitamo amajwi menshi
-Umusaruro wa 64 w'imodoka zitwara imizigo zitari hafi cyangwa zegeranye, buri modoka 32 zitwara imizigo muri 400MHz
-Gushyigikira imicungire y'umuyoboro ushingiye ku mbuga za interineti
SFT6400A 4 * GE Ibyinjira 64 muri 1 IP kuri Analog Modulator
Sohoka UDP, UDP / RTP, udupaki 1-7 (SPTS / MPTS)
Amasezerano y'Ubwikorezi UDP/RTP, unicast na multicast, IGMP V2/V3
Uburebure bw'ipaki 188 / 204 Bati
Ijwi MPEG-1/2 Icyiciro 1/2, (HE-)AAC, AC3
Amakuru CC, Teletext, Imitwe mito, DVB Subtitles
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Igipimo cy'Isura 4:3
Ibihuza 75Ω, F-jack
Ingano y'inshuro 43.25 – 951.252MHz
Bandwidth y'ibisohoka 400MHz (buri wese atwara abantu 32)
Urwego rw'umusaruro -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Igihombo cyo kugaruza ≥ 14dB
Interineti y'amakuru atari yo. ≥ 60dB
Uburyo bwo gutwara ibintu bukoreshwa mu gihe gisigaye 1%
Ibipimo ngenderwaho bya televiziyo PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Igipimo cy'urusaku hagati y'amajwi n'amashusho ≥ 60dB
Interineti Ubuyobozi Ethernet ya Base-T 1 x 100 (RJ 45)
Amakuru Ethernet ya Base-T ya 4 x 1000 (RJ 45)
Ibindi Ibisubizo by'ishusho 480i/576i
OSD Ikirango: JPG, BMP, PNG
Incamake: shyigikira indimi nyinshi, icyerekezo cyo gusimbuka no kwihuta byagenwe
Guhindura ingano y'umusaruro 0 – 100%
Rusange Gusezererwa 483mm×330mm×88mm (Uburebure bwa x Ub)
Ubushyuhe 0~45℃ (imikorere), -20~80℃ (ububiko)
Ingufu z'amashanyarazi AC100V±10%, 50/60Hzcyangwa AC 220V±10%, 50/60Hz