Agasanduku k'icyuma gikoresha FTTX-PT-M16 FTTH 16 Core Fiber Optical Access Terminal
Nimero y'icyitegererezo:  FTTX-PT-M16
Ikirango:Uburibwe bworoshye
MOQ:10
gou  Ifite inkingi cyangwa ishyizwe ku rukuta
gou  Irakora mu kubaka imiyoboro myinshi ya FTTx
gou Byose muri kimwe mu bijyanye no guhuza, gutandukanya no gukwirakwiza fibre
Ibisobanuro birambuye ku gicuruzwa
Ibipimo bya tekiniki
Uburyo bwo gupima no gukoresha insinga
Igitabo cy'amabwiriza yo gushyiraho
Kuramo
01
Ibisobanuro by'igicuruzwa
Ibisobanuro bigufi
Ibiranga imikorere
Noneho, reka twirebere ku bipimo bya FTTX-PT-M16: Ibisabwa ku bidukikije: Ubushyuhe bwo gukora: -40°C kugeza +85°C Ubushuhe: ≤85% (+30°C) Umuvuduko w'ikirere: 70KPa kugeza 106Kpa Urupapuro rw'amakuru y'ingenzi ya tekiniki: Igihombo cyo gushyiramo: ≤0.15dB Igihombo cyo kugarura UPC: ≥50dB Igihombo cyo kugarura APC: ≥60dB Urupapuro rw'amakuru ya tekiniki yo kurinda inkuba: Ubudahangarwa bwo gukingira hagati y'igikoresho gitera hasi n'ibice by'icyuma by'agasanduku ntabwo buri munsi ya 2×104MΩ/500V (DC); infrared ≥2×104MΩ/500V. Voltage yo kwihanganira hagati y'igikoresho gitera hasi, umubiri w'agasanduku, n'ibice byacyo by'icyuma ntabwo iri munsi ya 3000V (DC)/min, nta kwangirika cyangwa gushyuha; U≥3000V.
Ibikoresho PC+ABS
Ingano (A*B*C) 319.3*214*133mm
Ubushobozi bwo hejuru 48
Ingano yo gushyiramo (Ifoto ya 2) D*E 52*166*166mm
Mu murambararo munini w'insinga (mm) ᴓ8~14mm
Ingano ntarengwa y'umwobo w'ishami ᴓ16mm
Adaptateri za PC za SC/A zidakoresha amazi 16
Ibisabwa ku bidukikije
Ubushyuhe bw'akazi -40℃~+85℃
Ubushuhe bugereranye ≤85%(+30℃)
Umuvuduko w'ikirere 70KPa~106Kpa
Ibisobanuro by'ibikoresho bya optique
Igihombo cyo gushyiramo ≤0.3dB
Igihombo cya UPC ku nyungu ≥50dB
Igihombo cya APC ku nyungu ≥60dB
Ubuzima bwo gushyiramo no gukuramo Inshuro >1000
Ibisobanuro bya tekiniki bidaterwa n'inkuba
Igikoresho cyo gufunga ubutaka gishyirwa ukwacyo hamwe n'akabati, kandi ubushobozi bwo kwirinda gufunga buri munsi ya 2MΩ/500V (DC).
IR≥2MΩ/500V
Voltage ihangana hagati y'igikoresho cyo hasi n'akabati ntabwo iri munsi ya 3000V (DC) / min, nta gutobora, nta gushyuha; U≥3000V